Thông số kỹ thuật máy khoan đục bê tông Dekton DK-3002
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | DK-3002 |
| Thương hiệu | Dekton – Trung Quốc |
| Công suất | 1050W |
| Điện áp | 220V/ 50Hz |
| Tốc độ không tải | 3.000 vòng/ phút |
| Đầu gài | 14 mm |
| Trọng lượng | 5.5 kg |
| Phụ kiện | 1 cặp chổi than, 1 tay cầm phụ, 3 mũi khoan và 2 mũi đục |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |





